Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ spigot aluminium stage truss ] trận đấu 315 các sản phẩm.
Folding Box Truss Heavy Duty Folding Truss 19.8 x 39.4 Spigot
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Square, Triangle |
| Specialty: | Hanging LED Screen, speaker and background cloth |
Cars Exhibitions Fast Folding Truss Silver 20m - 36m Max Span TUV
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Color: | Silver, Black,Red, or customized |
| Truss Size: | 520x470mm,520x950mm,600x1200mm |
Hệ thống giàn chiếu sáng hộp giàn nhôm vuông 6061 cho hiệu suất
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Hệ thống giàn chiếu sáng sân khấu bằng nhôm T6 trong nhà
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Aluminium Goal Posts Truss LED Screen Small Medium Goal Post Lighting Stand
| Truss Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Main Tube: | 50*3mm |
| Function: | Hanging LED Screen, Line arrey speaker and background cloth |
Aluminium Goal Post Truss LED Screen Small Medium Goal Post Lighting Stand
| Truss Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Main Tube: | 50*3mm |
| Function: | Hanging LED Screen, Line arrey speaker and background cloth |
Câu lạc bộ tùy chỉnh hộp nhôm Spigot Truss cho ánh sáng trong nhà
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Hệ thống giàn hộp chiếu sáng bằng nhôm cho sân khấu hòa nhạc Đường kính 15m
| Mẫu số: | SOS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Màu đen 400mm * 400mm mạ nhôm vuông bu lông giàn cho tự động hiển thị
| Vật chất: | Nhôm 6082 |
|---|---|
| kết nối: | Chớp |
| Màu: | Đen, Bạc, Đỏ, v.v. |
6082 T6 Ánh sáng sân khấu nhôm Truss Square Spigot 0.5m - 4m
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 290 X 290 mm |
| Chiều dài: | 0,5m-4m |


