Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ spigot aluminium stage truss ] trận đấu 315 các sản phẩm.
Silver Outdoor Exhibition Auto Show Folding Truss 50 * 4mm Aluminium Material
| Application: | Outdoor |
|---|---|
| Product Name: | Folding Truss |
| Events: | Exhibition,auto show |
Foldable Aluminum Spigot Exhibit Truss 520mm*950mm For Auto Show
| Application: | Heavy Duty Project |
|---|---|
| Model: | FT5295 |
| Events: | Exhibition,auto show |
Giàn nhôm vuông di chuyển tốt nhất 400mm Bốn giàn / vít vuông
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
520x470 mm Tam giác nhôm Trùng với Truss FT5247 Cho Tự động Hiển thị TOYOTA
| Tên sản phẩm: | Folding Truss |
|---|---|
| Kích thước ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4 m |
100 chân nhôm gấp Truss lớn nhất Span bạc đen ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Folding Truss |
|---|---|
| Kích thước ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Xoay Truss Truss Trussing Hang Roof - Đỉnh / Balls 8 phần
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 300 X300 mm |
| Chiều dài vòng: | 18 mét |
Giàn nhôm sân khấu chống cháy Chiếu sáng nhẹ
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6061 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Portable Aluminum Stage Platform 0.2 - 0.8m Height Efficiency Folding Stage
| Nguyên liệu khung: | Nhôm 6082 T6 |
|---|---|
| Kết nối: | roue |
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
400x400mm nhôm vuông giàn cho trang trí nền / triển lãm triển lãm
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Giàn nhôm vuông 6061 để treo giàn tròn nhẹ
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB300 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |


