Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ spigot aluminium stage truss ] trận đấu 315 các sản phẩm.
Trọng lượng nhẹ 400 x 400 khung nhôm hình vuông có khả năng chịu tải trọng cao
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Giàn loa gấp sáng tạo Hình vuông bằng nhôm có thể di chuyển 520 x 950 mm
| Loại hình: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Chiều dài 12 m Trượt Chiều cao Chiều dài Chiều rộng Chân 300x300 mm 6082 T6 Nhôm
| Kích thước: | Theo tùy chỉnh |
|---|---|
| Hệ thống Truss: | 12m x 6m |
| Lợi thế: | Đơn giản, nhanh |
Spigot 6082 T6 Aluminum Triangle Truss Light Duty Beam Circle
| Joint: | Spigot/Bolt |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Shape: | Square/Triangle |
6m Outer Diameter Bolt Circle Curved Aluminum Lighting Truss For Party / Concert
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss shape: | Square/Triangle |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Tái chế giàn nhôm nhẹ cho các sự kiện khuyến mãi triển lãm
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6061 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Heavy Fold Stadiums Sports Aluminum Trusses Spigot Connector
| Product Name: | Folding Truss |
|---|---|
| Size of tube: | 50*4mm |
| Size of truss: | 1-4m , 520 x 950 mm |
Customized 6082 T6 Aluminum Square Truss Segments Corners 2 Way Square Corner
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Corner: | Customized |
| Length: | 0.5m |
Kệ trưng bày Giàn mái sân khấu cho các sự kiện ngoài trời Chống cháy Không gỉ
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Hiển thị tự động nhôm đen Trụ nhung Truss 520x950 mm 20kg trên mét
| ứng dụng: | Ngoài trời |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Folding Truss |
| Sự kiện: | Triển lãm, trình diễn tự động |


