Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ spigot aluminium stage truss ] trận đấu 315 các sản phẩm.
Letters Irregular Shape Aluminum Square Truss Customized Color For Events
| Vật chất: | 6082 T6 nhôm |
|---|---|
| Kích thước giàn: | Theo yêu cầu của bạn |
| hình dạng: | Ngôi sao, hình trái tim, hình dạng không đều (tùy chỉnh |
Thiết bị sân khấu chiếu sáng nhôm
| ứng dụng: | Đèn LED treo, loa, chiếu sáng |
|---|---|
| Kích thước: | 50mm |
| Vật chất: | Nhôm 6082 T6 |
Đèn chớp nhôm đơn
| Cấu tạo: | Nhôm truss |
|---|---|
| hình dạng: | Liên kết đơn hoặc Đôi |
| Cách sử dụng: | Treo màn hình LED, Line arrey loa và vải nền |
Concert Roof Stage Aluminum Spigot Truss 50×3 Mm Tube Customized
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Size of tube: | 50*3mm |
| Size of truss system: | customized |
Giàn loa chống nhôm bạc bạc cho triển lãm quảng cáo
| Cách sử dụng: | Sự kiện, triển lãm quảng cáo đám cưới |
|---|---|
| Dịch vụ: | 24 giờ |
| Màu sắc: | Bạc hoặc OEM |
Lifting Truss Tower System 200kg - 500kg Ground support Aluminum Alloy
| Material: | Steel |
|---|---|
| Max Height: | 6m |
| Min Height: | 2.2m |
Square 287 / 450 / 5276 Bolt Aluminium Trusses Standpipe For Different Events
| Connector: | bolt/ screw |
|---|---|
| Package: | carton box |
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
3.1mm Thickness Aluminum Square Truss , 16“ Screw Box Truss for Lighting for Indoor/ Outdoor Event
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 400 x 400mm |
| Length: | 0.5m-4m |
Loa có thể tháo rời và chịu lực Giàn gấp Logo tùy chỉnh nhiệm vụ nặng nề
| Cách sử dụng: | Sự kiện, triển lãm quảng cáo đám cưới |
|---|---|
| Dịch vụ: | 24 giờ |
| Màu sắc: | Bạc hoặc OEM |
3mm Thickness Aluminum Square Truss , 16“ Screw Box Truss for lighting
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 400 x 400mm |
| Length: | 0.5m-4m |


