Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ spigot aluminium stage truss ] trận đấu 315 các sản phẩm.
Sân khấu chiếu sáng 6061 Giàn vuông bằng nhôm cho triển lãm
| màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Tên sản phẩm: | Chất lượng hàng đầu Nhôm Trọng lượng nhẹ Màu đen Squre / Hộp Truss |
Sự kiện 400mm 6082 T6 Quảng trường nhôm Truss Bolt 50 × 3 mm Tube 10kg / mét
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | 0,5m-4m |
6082 T6 Aluminum Triangle Aluminum Square Truss For Roof Trussing System
| Junction:: | Aluminum Plated |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Type: | Bolt |
Event 400mm 6082 Aluminum Square Truss Bolt 50×3 mm Silver Black
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 400 x 400mm |
| Length: | 0.5m-4m |
Sản phẩm được sản xuất từ các loại sản phẩm khác nhau
| Tên sản phẩm: | giai đoạn giàn lớp |
|---|---|
| Ứng dụng: | buổi hòa nhạc,Biểu diễn,Quảng cáo |
| Chứng nhận: | ISO |
Truss Quảng trường Truss TrussTriangle Trussing Hệ thống Trussing 500mm - 4000mm
| Kích thước ống: | 50 * 3mm |
|---|---|
| Trọng lượng: | 6kg / mét |
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
Rotating Round Truss 11.5M Aluminum Square Truss For Circus Adjustable Speed
| Vật chất: | 6082 T6 nhôm |
|---|---|
| Phần giàn: | 500 x 500mm |
| Chiều dài: | 3M mỗi giàn |
Giàn nhôm lớp 48,3mm mật độ cao cho buổi hòa nhạc ngoài trời
| Tên sản phẩm: | giai đoạn giàn lớp |
|---|---|
| Đơn xin: | buổi hòa nhạc, biểu diễn, quảng cáo |
| Chứng nhận: | ISO |
520x470 mm Aluminum Foldable Truss / Triangle Spigot Truss Diameter Ø60mm
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Triangle |
| Truss Size: | 520x470mm |
520x950 mm Foldable Aluminum Truss Triangle 1055kg - 1898kg Loading Weight
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Triangle |
| Truss Size: | 520x950mm |


