Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ trussing aluminium ] trận đấu 461 các sản phẩm.
Hệ thống nâng hàng Phần giàn
| ứng dụng: | Đèn LED treo, loa, chiếu sáng |
|---|---|
| Kích thước: | 50mm |
| Vật chất: | Nhôm 6082 T6 |
Đèn chiếu sáng giàn sân khấu bằng nhôm tam giác TRB287mm-387mm
| Giao lộ:: | Mạ nhôm |
|---|---|
| Trọng lượng: | 6kg mỗi mét |
| Loại hình: | Chớp |
Đỏ Đen Đen 250mm Trùng nhôm Truss Bolt Trọng lượng nhẹ 43 x 3 mm High Loading
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 250x 250 mm |
| Chiều dài: | 0,5m-4m |
3mm Thickness Aluminum Square Truss , 16“ Screw Box Truss for lighting
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 400 x 400mm |
| Length: | 0.5m-4m |
Lightweight Rotating Circle Shaped Aluminum Trusses For Event / Club / Big Show
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 300*300 |
| shape: | Circle |
Durable 6082 T6 Aluminum Spigot Truss Indoor Exhibition Truss 450mm * 450mm
| Material: | Aluminum 6082 T6 |
|---|---|
| LOGO: | Ledika |
| Color: | Silver, Black, or custmized |
Cấu trúc băng ghế dự bị lớp Truss 6082 Thang nhôm làm việc Sơn tháp giàn giáo
| Số mô hình:: | WB |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6082-T6 、 Thép |
| Màu sắc: | Đen , Bạc , hoặc Tùy chỉnh |
Màn hình giàn sân khấu ngoài trời di động Nền tảng sân khấu bằng nhôm với chân có thể điều chỉnh
| Các bộ phận: | Khung & bảng điều khiển sân khấu |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| Vật liệu bảng điều khiển: | Bảng điều khiển cao cấp / Plexiglass |
Sự kiện 400mm 6082 T6 Quảng trường nhôm Truss Bolt 50 × 3 mm Tube 10kg / mét
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | 0,5m-4m |
Trussing kim loại Trải giai đoạn 450mm Truss Hiển thị Tự động Hiển thị 18 mét Tối đa
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 450mm |
| Chiều dài: | 0,5m-4m |


