Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ trussing aluminium ] trận đấu 461 các sản phẩm.
Đường kính 1m 6082 Hệ thống tháp giàn nóng bằng nhôm Spigot
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Câu lạc bộ tùy chỉnh hộp nhôm Spigot Truss cho ánh sáng trong nhà
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Hệ thống giàn chiếu sáng sân khấu bằng nhôm T6 trong nhà
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Phòng tập thể dục nhôm Hộp Truss Bu lông Buồng Thương mại lớn Lớn Loading 450x600 mm
| tài liệu: | Nhôm 6082 |
|---|---|
| kết nối: | Mũi khoan |
| Đặc tính: | không có mái |
Dầm vuông Trussed Roof Tấm nhôm điều chỉnh Giai đoạn 1100Kg Max Loading
| Bán hàng: | Bán buôn |
|---|---|
| Công ty: | Nhà máy OEM |
| tài liệu: | 6082 nhôm |
Lifting Truss Tower System 200kg - 500kg Ground support Aluminum Alloy
| Material: | Steel |
|---|---|
| Max Height: | 6m |
| Min Height: | 2.2m |
Indoor Stage Roof Truss Customized With Aluminum Adjustable Stage
| Sales: | Wholesale |
|---|---|
| Company: | OEM Factory |
| Material: | 6082 Aluminum |
3.1mm Thickness Aluminum Square Truss , 16“ Screw Box Truss for Lighting for Indoor/ Outdoor Event
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 400 x 400mm |
| Length: | 0.5m-4m |
6082 T6 Aluminium Truss Square Light Series Outdoor Activities Roof Truss
| Application: | booth, exhibition, concert, stage |
|---|---|
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
| Color: | Silver, black, red |
Loa có thể tháo rời và chịu lực Giàn gấp Logo tùy chỉnh nhiệm vụ nặng nề
| Cách sử dụng: | Sự kiện, triển lãm quảng cáo đám cưới |
|---|---|
| Dịch vụ: | 24 giờ |
| Màu sắc: | Bạc hoặc OEM |


