Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ trussing aluminium ] trận đấu 461 các sản phẩm.
Năm góc hình sao 6082 T6 giàn nhôm cho bữa tiệc
| Mẫu số: | TRS287 |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm 6082/6061-T6 |
| Kích thước giàn:: | 287 * 287 mm |
22m / 80 Feet Aluminum Square Bolt Truss System 450x600 mm Stage For School
| Color: | Silver, black, red |
|---|---|
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
| Application: | booth, exhibition, concert, stage |
TRB300 Colour Triangle Aluminum Truss For Theme Park 6082 For Tube Material 1M length
| Junction:: | Aluminum Plated |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Type: | Bolt |
Silver 6082 T6 Aluminum Triangular Square Aluminum Stage Truss For Outdoor Events
| Junction:: | Aluminum Plated |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Type: | Bolt |
Folding Step Bench Working Platform Aluminum Layer Truss Protable Work Bench
| Material: | Aluminum 6082 T6 |
|---|---|
| Color: | Silver |
| Height: | 2 to 12 meter |
6082 Khung giàn giáo nhôm Ghế dài làm việc có thể điều chỉnh di động
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Kích thước: | (W) 750X (L) 1800/2000 / 2500MM, (W) 1350X (L) 1800/2000 / 2500MM |
| Ống chính: | 50 * 4mm 50 * 3 mm 50 * 2 mm |
Silver Color Rotation Circle Square Aluminum Stage Truss For Competition / Big Event Show
| Vật chất: | 6082 T6 nhôm |
|---|---|
| Màu: | Bạc, đen, đỏ, vàng |
| Hình dạng: | Vòng tròn |
Bãi đậu xe sự kiện gấp ngoài trời, 12m * 18m, Canvas, Mái, nhôm
| Mô hình: | lều |
|---|---|
| Dịch vụ: | 24 giờ |
| Màu: | bạc hoặc OEM |
Xy lanh nhôm xoay quay có động cơ Truss Chiếu sáng Đen 1.5m 2m
| hình dạng: | Vòng tròn |
|---|---|
| tài liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
| Màu: | Đen / Trắng (quen) |
Chống trượt lớp giàn giáo mái sân khấu sự kiện giàn thời tiết kháng
| Thông số kỹ thuật bình thường: | 1 * 2m 1,22 * 2,44m |
|---|---|
| Chiều cao có sẵn: | H0.8 - 1.2M |
| Cách sử dụng: | Sự kiện, triển lãm quảng cáo cưới |


