Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ spigot aluminium stage truss ] trận đấu 315 các sản phẩm.
Aluminum Irregular Truss Party Wedding Events Cabaret Star Round Shaped
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Hệ thống giàn mục tiêu bằng nhôm T6 cho triển lãm hòa nhạc
| tên sản phẩm: | giàn bài toàn cầu; giàn bài mục tiêu; Biểu ngữ Truss; Giàn Gentry; Giàn màn hình LED; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
387x387 mm Aluminum Spigot Truss 0.5m - 4m Length Roof Trussing System
| Color: | Silver |
|---|---|
| Product Name: | Spigot Truss |
| Span: | 16mm |
Triangle Aluminum Spigot Triangle Truss 1.6ft - 13ft Light Duty Beam
| Joint: | Spigot |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Shape: | Triangle |
Loa nhôm gấp giàn vuông chống ngoài trời
| Loại hình: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Giàn nhôm nặng 520mm - 760mm Màu bạc
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
|---|---|
| kích thước của ống: | 50*3mm |
| Kích thước hệ giàn: | tùy chỉnh |
520 X 950Mm 20m Span Span Folding Triangular Spigot Connector
| Kiểu: | giàn nặng |
|---|---|
| kích thước của ống: | 50*4mm |
| Kích thước giàn: | 1-4m , 520 x 950 mm |
Heavy Folding Duty Triangular Aluminum Foldable Truss Spigot 520 * 950 Mm
| Kiểu: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | Internal Server Error |
White Revolving Lighting Aluminum Square Truss For Bar Circular Truss
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss shape: | Square/Triangle |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Kích thước tùy chỉnh Hệ thống tháp giàn mái sân khấu Spigot Trang trí ánh sáng
| Người mẫu: | Lều |
|---|---|
| Dịch vụ: | 24 tiếng |
| Màu sắc: | bạc hoặc OEM |


