Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ spigot aluminium stage truss ] trận đấu 315 các sản phẩm.
Indoor And Outdoor Events Exhibit Dj Light Truss 387mm Silver Square
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Color: | Silver, Black |
| Span: | 16m |
Excellent 6082 T6 Silver Aluminum Spigot Truss For Outdoor / Indoor Activities
| Color: | Silver, Black , Red |
|---|---|
| Product Name: | Spigot Truss |
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
Newly 390mm Exhibit Truss Aluminum Spigot Truss For Indoor Or Outdoor Events
| Màu: | Bạc, Đen, Đỏ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
| Khoảng cách: | 16mm |
New Spigot ống nhôm chống cháy mới sinh cho giàn triển lãm Xây dựng
| Mô hình: | Giàn nhôm SQS 6076 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Sân vận động ngoài trời 6081 giàn nhôm Spigot Kích thước tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Spigot Truss |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 3mm |
| Kích thước của hệ thống giàn: | Tùy chỉnh |
Giàn cột trụ bằng nhôm Span 30m Trọng lượng nhẹ Giàn cột ngoài trời
| Sản phẩm: | Giàn Spigot nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6082 T6 |
| Hình dạng giàn: | Hình vuông, Hình thuôn, Hình tam giác hoặc hình dạng bất thường khác |
Giàn Spigot nhôm có độ cứng cao cho hiệu suất sự kiện lớn
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
|---|---|
| kích thước của ống: | 50*3mm |
| Kích thước hệ giàn: | tùy chỉnh |
Trắng tròn / Trắng Truss Truss Spigot hình 4 - 6 phần
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
| Kích thước cuộn: | 300 X300 mm |
Aluminum Roof Truss Party Events Cabaret Star Shaped Five Corners
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Creative Aluminum Square Stage Lighting Truss Pentagram / Heart Shape For Wedding
| Vật chất: | 6082 T6 nhôm |
|---|---|
| Kích thước giàn: | 300 X300 mm |
| Hình dạng: | Ngôi sao, hình trái tim, hình dạng không đều (tùy chỉnh |


