Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ spigot aluminium stage truss ] trận đấu 315 các sản phẩm.
Hệ thống khung nhôm di động kết nối vòi cho màn trình diễn sân khấu DJ
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Sự kiện Arc Nhôm Giai đoạn Thông tư Truss Roofs 290x290 mm 6kg / mét
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 290 X290 mm |
| Chiều dài vòng: | 4 - 12 mét |
Circular Aluminum Square Truss Cabaret Star Shaped Five Corners / Heart Shape
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Giàn bu lông nhôm 6061 T6 tiện lợi Màu bạc cho sự kiện
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Tên sản phẩm: | Giàn vuông hợp kim nhôm |
Giàn bu lông nhôm OEM 6061 cho triển lãm sự kiện hòa nhạc
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Tên sản phẩm: | Giàn vuông hợp kim nhôm |
TUV Square Nhôm Thép Truss Chiếu sáng Stands 20 × 2 mm Brace Tube
| Tên sản phẩm: | Truss Trứng |
|---|---|
| Kích thước ống: | 50 * 3mm |
| Kích thước của hệ krat: | Tùy chỉnh |
6082-T6 Aluminium Trusses 387mm Silver Indoor / Outdoor Events
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Color: | Silver, Black |
| Span: | 16m |
Indoor Outdoor Events Light Truss 387mm Silver Square Spigot Truss
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Color: | Silver, Black |
| Span: | 16m |
Cấu trúc khung 290mm X 290mm Bolt Nhôm Spigot Giàn Thiết kế kết hợp
| Mô hình: | SQT290 Bolt và Spigot giàn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Màn hình treo sân khấu Hot Dragon Bolt Mục tiêu Bài đăng Truss Hợp kim nhôm 6082
| tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |


