Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ spigot aluminium stage truss ] trận đấu 315 các sản phẩm.
12m Span Exhibition Aluminum Trussing System Customized Stage Background
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 3 mm |
| Kích thước của hệ thống giàn: | Tùy chỉnh |
Ống nhôm chống cháy Spigot Dj Truss cho bản dựng gian hàng triển lãm
| Người mẫu: | SQS |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, Bạc hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Bolt Lighting Aluminum Spigot Truss Black 12m - 36m Diameter Ø 50mm 520kg - 800kg Max Loading
| Span: | 12-36m (customized) |
|---|---|
| Product: | Aluminum Box Truss |
| Thickness: | 60*5mm, 50*3mm |
Color Lighting Aluminum Spigot Truss Dj Lighting Truss For Club Park
| Span: | 12-36m (customized) |
|---|---|
| Product: | Aluminum Box Truss |
| Type: | Bolt/Spigot/Folding |
Color Lighting Aluminum Spigot Truss Triangle Dj Lighting Truss For Club Park
| Span: | 12-36m (customized) |
|---|---|
| Product: | Aluminum Box Truss |
| Type: | Bolt/Spigot/Folding |
6082 T6 Mục tiêu nhôm Bài viết Màn hình Led / Nền vải đứng Hệ thống giàn TUV
| Vật chất: | Nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Kích thước giàn: | 400x400mm, 387mmx387mm, 287x287mm |
| ứng dụng: | Lễ cưới, Triển lãm, Công ty, Lễ |
Giàn trục nhôm nặng 520mm - 760mm cho sự kiện
| Tên sản phẩm: | Spigot Truss |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 3mm |
| Kích thước của hệ thống giàn: | Tùy chỉnh |
Hệ thống chiếu sáng bằng nhôm cho buổi hòa nhạc OEM Lắp ráp nhanh chóng
| Mô hình KHÔNG.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Quảng trường Hình lục giác Hình lục giác lục giác Truss Aluminium 300X300 mm Đối với Concert
| Kích thước cuộn: | 300 X300 mm |
|---|---|
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
| Chiều dài vòng: | 4 - 12 mét |
300mm Aluminum Spigot Truss 12m Span Customized Stage Background
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Size of tube: | 50*3mm |
| Size of truss system: | customized |


