Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ roof lighting aluminium stage truss ] trận đấu 178 các sản phẩm.
Hệ thống giàn triển lãm mái bằng nhôm 6061 Đường kính 1m
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
520 X 760 MM Aluminium Roof Trusses 6082 12 - 30m Max Span Truss Roof System
| Vật chất: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn nhôm, Giàn sân khấu âm nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, cửa hàng phù hợp và sân khấu buổi hòa nhạc |
TUV Stage Đèn Chiếu Nhôm Đèn Truss Đèn Trusses Φ 50 X 3 mm
| loại hình: | Thang, Tam giác, Quảng trường, Vòng |
|---|---|
| tài liệu: | Nhôm 6082 |
| Màu: | Nhôm tự nhiên |
Giai đoạn Tuỳ chỉnh Quốc tế Roof Truss Dễ Cài đặt Nhôm Ánh sáng Triển lãm Triển lãm rộng rãi
| tài liệu: | Nhôm Quốc tế 6082 |
|---|---|
| Truss Shape: | Quảng trường, Vành đai, Tam giác |
| Kích thước Truss: | 287-1000mm |
Outdoor Events Stage Roof Truss Material 6082 12 - 30m Max Span for Hanging Lamps
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Aluminum Truss, Music Stage Roof Truss |
| Usage: | For trade fair construction, shop fitting and concert stage |
Hệ thống giàn hộp chiếu sáng bằng nhôm cho sân khấu hòa nhạc Đường kính 15m
| Mẫu số: | SOS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Sự kiện Arc Nhôm Giai đoạn Thông tư Truss Roofs 290x290 mm 6kg / mét
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 290 X290 mm |
| Chiều dài vòng: | 4 - 12 mét |
Hệ thống giàn nhôm Spigot có đường kính 15m Giá đỡ giàn đèn DJ
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Hệ thống giàn chiếu sáng sân khấu bằng nhôm T6 trong nhà
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Aluminum Roof Truss Party Events Indoor/ Outdoor event Cabaret Star Shaped Five Corners
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |


