Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ roof lighting aluminium stage truss ] trận đấu 178 các sản phẩm.
300mm Aluminum Spigot Truss 12m Span Customized Stage Background
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Size of tube: | 50*3mm |
| Size of truss system: | customized |
Roof 6082 T6 Aluminum Triangle Folding Truss For Outdoor Events Safety 21.1kg
| Junction:: | Aluminum Plated |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Type: | Bolt/spigot |
Ống nhôm chống cháy Spigot Dj Truss cho bản dựng gian hàng triển lãm
| Người mẫu: | SQS |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, Bạc hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Excellent 6082 T6 Silver Aluminum Spigot Truss For Outdoor / Indoor Activities
| Color: | Silver, Black , Red |
|---|---|
| Product Name: | Spigot Truss |
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
SQS387 Indoor And Outdoor Events Exhibit Truss Aluminum Trussing Square
| Màu: | Bạc, Đen, Đỏ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
| Span: | 16mm |
Hệ thống giàn mái bằng nhôm dự án lớn Hạng nặng 520 X 760mm
| Vật chất: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn nhôm, Giàn mái sân khấu âm nhạc |
| Cách sử dụng: | Để xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Hệ thống giàn mái bằng nhôm 6082 tùy chỉnh Giàn chiếu sáng nhẹ
| Mẫu số: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Pyramid Roofing Truss Canopy Aluminium Roof Trusses With Side Wings
| Model: | Stage Roof Aluminum Truss |
|---|---|
| Chứng nhận: | TUV,ISO9001 |
| Beam Truss: | 450x450mm |
6082 Giàn sân khấu có thể tái chế Khoảng cách tối đa 12m cho các sự kiện ngoài trời
| Nguyên liệu: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |


