Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ roof lighting aluminium stage truss ] trận đấu 178 các sản phẩm.
Aluminum Folding Stage Folding Truss Roof Lightweight 0.5m-4m Outdoor Stage
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Square, Triangle |
| Specialty: | Hanging LED Screen, speaker and background cloth |
Reusable Aluminum Stage Roof Truss Spigot Display Lift Tower Suit Easy Install
| Tên: | Giai đoạn mái nhôm |
|---|---|
| Lợi thế: | Thuận tiện và giao thông thuận lợi |
| Tiêu chuẩn: | Chứng nhận TUV, ISO 9001 |
Easy Disassembly Stage Roofing Truss Aluminum Truss For Outdoor Game Activities
| Vật chất: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Sân khấu âm nhạc |
| Hàng đầu: | Có mái với lều |
Heavy Duty 12 Inch Aluminum Square Truss , 6082-T6 Aluminum Spigot / Bolt Circle Truss 300mm
| Vật chất: | 6082 T6 nhôm |
|---|---|
| Kích thước giàn: | 300 X300 mm |
| Chiều dài tròn: | 4 - 12 mét |
Circular Aluminum Square Truss Cabaret Star Shaped Five Corners / Heart Shape
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Thông tin về vòng đai của bên thành Truss Nhôm cho Bản nhạc / Ngôi sao dạng kẹo Năm góc
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 300 X300 mm |
| Chiều dài vòng: | 4 - 12 mét |
Aluminum Roof Truss Party Events Cabaret Star Shaped Five Corners
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Hệ thống giàn chiếu sáng hộp giàn nhôm vuông 6061 cho hiệu suất
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Creative Aluminum Square Stage Lighting Truss Pentagram / Heart Shape For Wedding
| Vật chất: | 6082 T6 nhôm |
|---|---|
| Kích thước giàn: | 300 X300 mm |
| Hình dạng: | Ngôi sao, hình trái tim, hình dạng không đều (tùy chỉnh |
Hệ thống giàn mái tam giác hình tam giác bằng nhôm TUV 500mm - 4000mm
| Màu sắc: | Đen, Bạc hoặc yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Ứng dụng: | Hòa nhạc, Triển lãm, Sự kiện, Đám cưới, v.v. |


