Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ roof lighting aluminium stage truss ] trận đấu 178 các sản phẩm.
Xoay Truss Truss Trussing Hang Roof - Đỉnh / Balls 8 phần
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 300 X300 mm |
| Chiều dài vòng: | 18 mét |
Spigot 6082 T6 Aluminum Triangle Truss Light Duty Beam Circle
| Joint: | Spigot/Bolt |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Shape: | Square/Triangle |
Rotating Round Truss 11.5M Aluminum Square Truss For Circus Adjustable Speed
| Vật chất: | 6082 T6 nhôm |
|---|---|
| Phần giàn: | 500 x 500mm |
| Chiều dài: | 3M mỗi giàn |
Indoor Stage Roof Truss Customized With Aluminum Adjustable Stage
| Sales: | Wholesale |
|---|---|
| Company: | OEM Factory |
| Material: | 6082 Aluminum |
Global Spigot Truss Arc - Shaped Trussing International Aluminum 6082
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Shape: | Arc-shaped |
| Color: | Silver, Red, Black, or customized |
Lightweight Events Aluminum Folding Truss Roof 0.5m - 4m for Outdoor Stage
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Square, Triangle |
| Specialty: | Hanging LED Screen, speaker and background cloth |
Hiển thị ngoài trời mạ kẽm
| Mô hình: | Giàn giáo |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn chiếu sáng để trang trí |
500 người trong suốt Marquee tiệc cưới Lều cấu trúc bằng nhôm
| Nguyên liệu khung: | Nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lều tiệc cưới Marquee trong suốt |
| Sử dụng: | Tiệc ngoài trời |
Lều cấu trúc nhôm ổn định 3 * 3 m cho các hoạt động, cắm trại, triển lãm
| Nhôm: | Ánh sáng |
|---|---|
| Vải: | PVC và vải |
| Diện tích: | Tùy chỉnh |


