Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ roof lighting aluminium stage truss ] trận đấu 178 các sản phẩm.
Kệ trưng bày Giàn mái sân khấu cho các sự kiện ngoài trời Chống cháy Không gỉ
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Promotion Canopy Roofing Stage Roof Truss Screw Truss With Canopy Roof
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Aluminum Truss, Music Stage Roof Truss |
| Usage: | For trade fair construction, shop fitting and concert stage |
Bảng điều khiển sân khấu 290mm Giàn mái sân khấu tam giác cho ánh sáng Dj
| Tên sản phẩm: | 290mm Dj chiếu sáng hợp kim nhôm Bảng điều khiển sân khấu lớn và mái nhà hình tam giác |
|---|---|
| Khung: | Nhôm 6082/6061-T6 |
| Các bộ phận: | Aluminum truss; Vì kèo nhôm; Base plate;Top section;Roof; Tấm cơ sở; Phần tr |
Giàn nhôm sân khấu chống cháy Chiếu sáng nhẹ
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6061 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Customized Size Stage Roof Truss Outdoor Event Promotion Canopy Roofing Screw Truss
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Aluminum Truss, Music Stage Roof Truss |
| Usage: | For trade fair construction, shop fitting and concert stage |
Sân khấu sự kiện ngoài trời Hệ thống giàn mái nhôm cho chùm giàn hiển thị
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Phụ kiện: | 290*290mm Spigot Truss; Giàn Spigot 290*290mm; Sleeve block; Khối tay áo; |
Phụ kiện giàn điện hàng đầu để chiếu sáng tháp thang máy
| ứng dụng: | Đèn LED treo, loa, chiếu sáng |
|---|---|
| Kích thước: | 50mm |
| Vật chất: | Nhôm 6082 T6 |
Hệ thống nâng hàng Phần giàn
| ứng dụng: | Đèn LED treo, loa, chiếu sáng |
|---|---|
| Kích thước: | 50mm |
| Vật chất: | Nhôm 6082 T6 |
Tái chế Khung nhôm Giai đoạn Truss Khung trần Hiển thị Nâng Tower Suit Dễ dàng cài đặt 12m - 30m
| Tên: | Giai đoạn Roof Truss Nhôm |
|---|---|
| Lợi thế: | Thuận tiện và giao thông thuận lợi |
| Tiêu chuẩn: | Chứng nhận TUV, ISO9001 |
Màu bạc Spigot Hệ thống mái nhôm Stage Lighting giàn cho trang trí
| Mô hình: | Giàn sân khấu |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |


