Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ roof lighting aluminium stage truss ] trận đấu 178 các sản phẩm.
Nhôm Stage Roof giàn Semi Circle Roof Concert giai đoạn cong hệ thống
| Mô hình: | Giàn sân khấu |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Tam giác hình ống dầm ống nhẹ thép chiếu sáng giàn phẳng mái 500mm x 600mm
| Mô hình: | Giàn sân khấu |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Tái chế giàn nhôm nhẹ cho các sự kiện khuyến mãi triển lãm
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6061 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Khung không gian kết cấu Khung giàn mái sân khấu cho sự kiện ánh sáng sân khấu
| Mô hình: | Giàn sân khấu |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Hệ thống khung nhôm di động kết nối vòi cho màn trình diễn sân khấu DJ
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Truss 6 Trục Góc Góc - Nhỏ 287x287 mm
| Tên sản phẩm: | Truss Trứng |
|---|---|
| Kích thước ống: | 50 * 3mm |
| Kích thước của hệ krat: | Tùy chỉnh |
Màn hình treo sân khấu Hot Dragon Bolt Mục tiêu Bài đăng Truss Hợp kim nhôm 6082
| tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Màn hình treo Giàn mục tiêu trung bình Giàn nhôm Dragon Bolt Giàn
| tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Kích thước tùy chỉnh Hệ thống tháp giàn mái sân khấu Spigot Trang trí ánh sáng
| Người mẫu: | Lều |
|---|---|
| Dịch vụ: | 24 tiếng |
| Màu sắc: | bạc hoặc OEM |
Hệ thống giàn mục tiêu bằng nhôm T6 cho triển lãm hòa nhạc
| tên sản phẩm: | giàn bài toàn cầu; giàn bài mục tiêu; Biểu ngữ Truss; Giàn Gentry; Giàn màn hình LED; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |


