Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ circle aluminum square truss ] trận đấu 390 các sản phẩm.
Truss ánh sáng nặng Truss mái sân khấu nhôm cho sự kiện lớn
| Mô hình NO.: | SQS5276 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | Vuông/Tam giác/Tròn |
Night Club Circle Lighting Truss Machine Truss Lifting Stage Lighting Truss
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | 0.5m-4m |
Chuyển và nâng nhôm quay truss vòng tròn cho di chuyển đèn đầu
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Di chuyển quay màn hình đứng quay 360 độ vòng tròn ánh sáng Truss
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 300x300mm |
| Chiều dài: | 0.5m-4m |
Tùy chỉnh nhôm Bolt Truss ánh sáng xoay và nâng vòng truss
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Hệ thống giàn mái sân khấu bằng nhôm Spigot Đường kính 15m
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQS287 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | Vuông/Tam giác/Tròn |
Hàng hóa bán buôn tùy chỉnh mái nhà nhôm Spigot xoay và nâng vòng truss
| Material: | 6061 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 400 x 400mm |
| Length: | Customized |
Hệ thống treo bằng kim loại có thể thu lại được Toàn cầu Gia đình Truss Hệ thống / Ánh sáng Truss Lift Trussing Toàn cầu
| Truss: | Nhôm truss |
|---|---|
| Kết nối Truss: | Vít hoặc vòi |
| Kích thước của Truss: | 200-1000mm |
Hòa nhạc dj giàn ánh sáng nhẹ Hệ thống giàn nhôm
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | TRS287/387 |
|---|---|
| Nguyên liệu: | 6082-T6/6061-T6 |
| Hình dạng: | Vòng tròn |
Buổi hòa nhạc nhẹ Dj Light Stand Truss Hệ thống giàn nhôm
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | TRS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6082-T6/6061-T6 |
| Hình dạng: | vòng tròn |


