Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ circle aluminum square truss ] trận đấu 390 các sản phẩm.
6082 T6 Mục tiêu nhôm Bài viết Màn hình Led / Nền vải đứng Hệ thống giàn TUV
| Vật chất: | Nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Kích thước giàn: | 400x400mm, 387mmx387mm, 287x287mm |
| ứng dụng: | Lễ cưới, Triển lãm, Công ty, Lễ |
Hệ thống giàn mái bằng nhôm dự án lớn Hạng nặng 520 X 760mm
| Vật chất: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn nhôm, Giàn mái sân khấu âm nhạc |
| Cách sử dụng: | Để xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Truss 6 Trục Góc Góc - Nhỏ 287x287 mm
| Tên sản phẩm: | Truss Trứng |
|---|---|
| Kích thước ống: | 50 * 3mm |
| Kích thước của hệ krat: | Tùy chỉnh |
Sự kiện Arc Nhôm Giai đoạn Thông tư Truss Roofs 290x290 mm 6kg / mét
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 290 X290 mm |
| Chiều dài vòng: | 4 - 12 mét |
Assemble Outdoor Speaker Hangers Trade Show Truss Aluminum 3mm Thickness
| Usage: | Vocal concert , Celebration, Show,Modern fancywork |
|---|---|
| Aluminum Truss: | 6082-T6 Aluminum |
| Connection: | Screw or Spigot |
Fireproof Aluminum Speakers Stand Truss Head Screw TUV CE Ø 50mm Tube
| Usage: | Vocal concert , Celebration, Show,Modern fancywork |
|---|---|
| Type: | Aluminum and Steel Speaker Truss |
| Connection: | Screw or Spigot |
Spigot Circular Irregular Shape Aluminium Stage Truss For Indoor / Outdoor Event
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Circular length: | 4 - 12 meters |
| Color: | Silver, black, red |
Single A Dj Speaker Stands Tower Aluminum 1.1T Loading 12M Height Spigot Truss
| Mô hình: | Giàn loa |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6082 |
| Chiều cao tối đa: | 12 triệu |
ISO Single Speaker Truss Stands Tower Aluminum 6082 Height 12m Space Saving
| Mô hình: | Giàn loa |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6082 |
| Chiều cao tối đa: | 12 triệu |
Scaffolding Layer Truss 32 Feet Height Steel For Outdoor Concert Background
| Tên sản phẩm: | Giàn lớp |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 48,3 mm |
| Kích thước của hệ thống giàn: | Theo requirment của bạn |


