Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ circle aluminum square truss ] trận đấu 390 các sản phẩm.
Truss nhôm tròn 6082 Truss vuông trang trí di động Giàn hiển thị ánh sáng
| Mô hình không,: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Mái nhà bằng thép hình vuông khung nhôm hạng nhẹ 500mm X 600mm
| Mô hình: | Giàn tròn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Sử dụng: | giàn chiếu sáng để trang trí |
Hình dạng vòng tròn tùy chỉnh Buổi hòa nhạc Giàn vuông bằng nhôm để trang trí ánh sáng sân khấu
| Mô hình không,: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Giàn nhôm vuông 6081 Giàn chiếu sáng trang trí di động
| Mô hình không,: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Giàn nhôm vuông 6061 để treo giàn tròn nhẹ
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB300 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |
5276 Đèn chiếu sáng sân khấu giàn vuông bằng nhôm Đứng tải nặng cho triển lãm ô tô
| Màu sắc: | Đen, bạc, bạc hoặc yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Tên sản phẩm: | giàn sân khấu, giàn mái hộp vuông bằng nhôm cho sân khấu hòa nhạc, giàn nhôm chất lượng nhẹ Trọng lư |
Giàn vuông nhôm 290 * 290mm 6061 T6 cho sự kiện xây dựng
| Mẫu số: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Kích cỡ: | 290 * 290mm |
Hệ thống giàn vuông nhôm trục vít SQB300 cho dự án
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB 4560 |
|---|---|
| Vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3mm |
Giàn nhôm vuông Spigot Trang trí màn hình chiếu sáng Giàn
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
|---|---|
| tên sản phẩm: | giàn sân khấu, giàn mái hộp vuông bằng nhôm cho sân khấu hòa nhạc, giàn nhôm chất lượng nhẹ Trọng lư |
| Đăng kí: | KTV, Hòa nhạc, Triển lãm, Sự kiện, Đám cưới, v.v. |
Màu sắc tùy chỉnh 6061 Nhôm Square Truss Concert Kết cấu an toàn
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| tên sản phẩm: | giàn sân khấu, giàn mái hộp vuông bằng nhôm cho sân khấu hòa nhạc, giàn nhôm chất lượng nhẹ Trọng lư |


