Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ circle aluminum square truss ] trận đấu 390 các sản phẩm.
Event Lightweight Stage Roof Truss Medium Tower Globaltruss Diameter 50mm
| Span: | 12-34M |
|---|---|
| Truss: | Different Truss |
| Loading Weight: | Depend the Truss |
ProSound Trangle Speaker Truss DJ Lighting Stage Silver Globaltruss
| Material: | Aluminum 6082-T6 Truss |
|---|---|
| Color: | Silver or customized |
| Applications: | Any type of events and shows |
Indoor Stage Roof Truss Customized With Aluminum Adjustable Stage
| Sales: | Wholesale |
|---|---|
| Company: | OEM Factory |
| Material: | 6082 Aluminum |
Ánh sáng sân khấu bằng nhôm toàn cầu Truss Spigot Arc - Định hình trong nhà
| Vật chất: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình vòng cung |
| Màu sắc: | Bạc, Đỏ, Đen hoặc tùy chỉnh |
An toàn Aluminium hợp kim Truss Stage Studio Lighting Truss Cho Concert
| Mô hình NO.: | SQSB450 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Hệ thống ván sân khấu DJ Đèn Đèn Đèn Đèn
| Mô hình NO.: | SQSB450 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Hệ thống khung nhôm di động kết nối vòi cho màn trình diễn sân khấu DJ
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Hệ thống Truss hợp kim nhôm Spigot Truss cho hoạt động ngoài trời
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
TUV Mục tiêu Đăng Truss Line Array Loa cho sự kiện trung bình 3M - 30M Span
| Bề mặt hoàn thành: | Nhôm tự nhiên |
|---|---|
| Kích thước: | Theo tùy chỉnh |
| tính năng: | Đơn giản và nhanh chóng |
Truss toàn cầu Gia cố Trussing Khung chống nước Roof Rosh Arc - Shaped
| tài liệu: | Nhôm Quốc tế 6082 |
|---|---|
| hình dạng: | Hình chữ nhật |
| Màu: | Bạc, đỏ, đen hoặc tùy chỉnh |


