Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ circle aluminum square truss ] trận đấu 390 các sản phẩm.
Bán chạy nhất cho lớp loa DJ
| Giàn nhôm: | Nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Giàn lớp: | Ống thép 48,3mm |
| Cách sử dụng: | Dự án và sự kiện ngoài trời |
6082 Hệ thống chiếu sáng bằng nhôm Hệ thống giàn Dj Truss Hộp vuông
| Mẫu số: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Trò chơi ngoài trời Giàn cầu rồng Truss Nhôm Bolt Truss
| tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Mục tiêu buổi hòa nhạc Bài giàn Hệ thống và bộ giàn bu lông nhôm
| tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Hệ thống giàn mục tiêu bằng nhôm T6 cho triển lãm hòa nhạc
| tên sản phẩm: | giàn bài toàn cầu; giàn bài mục tiêu; Biểu ngữ Truss; Giàn Gentry; Giàn màn hình LED; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Giàn nhôm tròn tùy chỉnh mới nhất cho sự kiện / buổi hòa nhạc
| Mô hình: | Giàn tròn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Hỗn hợp kim nhôm nhẹ 6061-T6 Spigot Box Truss cho hỗ trợ sự kiện
| Mô hình số.: | TRS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | vòng tròn |
SQS387 Indoor And Outdoor Events Exhibit Truss Aluminum Trussing Square
| Màu: | Bạc, Đen, Đỏ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
| Span: | 16mm |
Concert Party Aluminium Stage Truss / Spigot Truss 287 * 287 mm Square Shaped
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Length: | 2M-10M |
| Color: | Silver, black, red, white |
Indoor And Outdoor Events Exhibit Dj Light Truss 387mm Silver Square
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Color: | Silver, Black |
| Span: | 16m |


