Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ circle aluminum square truss ] trận đấu 390 các sản phẩm.
Global Spigot Truss Arc - Shaped Trussing International Aluminum 6082
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Shape: | Arc-shaped |
| Color: | Silver, Red, Black, or customized |
Đèn nhôm nhẹ quay và nâng cho DJ Booth và sân khấu biểu diễn
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Đường quay và nâng nhôm mạnh mẽ để lắp ráp sự kiện nhanh chóng và dễ dàng
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Trắng tròn / Trắng Truss Truss Spigot hình 4 - 6 phần
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
| Kích thước cuộn: | 300 X300 mm |
Cấu trúc phương tiện tùy chỉnh Chiếu sáng sân khấu nhôm Truss Tải nặng
| Mô hình KHÔNG.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Ánh sáng sự kiện sân khấu nhỏ Giàn giàn khung nhôm không gian giàn
| Mô hình KHÔNG.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Hệ thống tháp giàn nóng Treo giàn đèn chiếu sáng mục tiêu cho sự kiện
| Mô hình KHÔNG.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Khung xoay và nâng hiệu suất cao cho ổn định và nhất quán
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Khả năng tải trọng cao Truss xoay và nâng cho thiết bị chiếu sáng sự kiện nặng
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Hệ thống Trussing Trussing 30 × 3 mm Brace Tube
| tính năng: | Có thể phù hợp với giàn toàn cầu |
|---|---|
| tài liệu: | Nhôm 6082 hoặc Thép Quốc tế |
| hình dạng: | Tùy chỉnh |


