Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ circle aluminum square truss ] trận đấu 390 các sản phẩm.
1 - 1,4m Nền sân khấu lắp ráp nhôm trong nhà / ngoài trời 6082-T6
| Vật liệu ngọn lửa: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Độ dày ngọn lửa: | 3 mm |
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
Hệ thống giàn chiếu sáng tròn hoặc tam giác Spigot Concert
| Mô hình: | Giàn tròn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
520 X 760 MM Aluminium Roof Trusses 6082 12 - 30m Max Span Truss Roof System
| Vật chất: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn nhôm, Giàn sân khấu âm nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, cửa hàng phù hợp và sân khấu buổi hòa nhạc |
6082 Chất liệu hạng nặng Dj Giàn đứng Đầu di chuyển Loại bu lông 150mm
| Mô hình: | Giàn tròn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
6061 Giàn mái sân khấu bằng nhôm Thang vuông Các loại vòng tròn tam giác
| Mô hình NO.: | SQS287 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | Vuông/Tam giác/Tròn |
Giàn trục hợp kim nhôm dài 3m có đèn chiếu sáng Trọng lượng nhẹ
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Hệ thống giàn nhôm Spigot có đường kính 15m Giá đỡ giàn đèn DJ
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Cấu trúc giàn mái sân khấu bằng nhôm vuông cho các buổi hòa nhạc
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQS287 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | Vuông/Tam giác/Tròn |
Professional hợp kim nhôm Circle Lighting Electric Lift Truss cho câu lạc bộ
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | 0.5m-4m |
Truss vòng quay nâng sân khấu nhôm Truss bền
| Material: | 6061 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 400 x 400mm |
| Length: | Customized |


