Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ trussing aluminium ] trận đấu 461 các sản phẩm.
6082 T6 Aluminium Box Truss System 0.9ft - 3.3ft For Outdoor Celebration Party
| Model: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Material of Truss: | Aluminum 6082-T6 |
| Color of Truss: | Natural Silver, Black, Red or customized |
12m Span Exhibition Aluminum Trussing System Customized Stage Background
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 3 mm |
| Kích thước của hệ thống giàn: | Tùy chỉnh |
Kệ trưng bày Giàn mái sân khấu cho các sự kiện ngoài trời Chống cháy Không gỉ
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Bạc T6 Nhôm vuông Giàn sân khấu Hệ thống giàn hộp
| Sản phẩm: | Giàn nhôm SQB400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |
Chân đế 6M Đèn Chiếu sáng Chân đế Nhôm tùy chỉnh 400x400 mm với tay nâng
| Lợi thế: | Đơn giản, nhanh |
|---|---|
| tài liệu: | 6082 nhôm |
| Truss: | Truss Truss, Truss Truss, Folding Truss |
Phụ kiện giàn nhôm Đơn giản nhanh chóng Kẹp móc kích hoạt an toàn
| Mô hình KHÔNG.: | ST255 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Đinh ốc: | 12 * 40mm thép không gỉ |
Custom Background Layer Stage Truss Scaffolding Tube Diameter 42mm
| Product Name: | Layer truss |
|---|---|
| Size of tube: | 48.3mm |
| Size of truss system: | customized |
Pyramid Roofing Truss Canopy Aluminium Roof Trusses With Side Wings
| Model: | Stage Roof Aluminum Truss |
|---|---|
| Chứng nhận: | TUV,ISO9001 |
| Beam Truss: | 450x450mm |
6082 T6 Mục tiêu nhôm Bài viết Màn hình Led / Nền vải đứng Hệ thống giàn TUV
| Vật chất: | Nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Kích thước giàn: | 400x400mm, 387mmx387mm, 287x287mm |
| ứng dụng: | Lễ cưới, Triển lãm, Công ty, Lễ |
Nhôm khung ván ép lắp ráp giai đoạn mái giàn tùy chỉnh chống trượt
| Dimension(L*W*H): | Tất cả kích thước có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Sự kiện, triển lãm quảng cáo cưới |
| Dịch vụ: | 24 giờ |


