Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ trussing aluminium ] trận đấu 461 các sản phẩm.
Customized Aluminum Square Truss Segments Corners 2 / 3 / 4 / 6 Way Square Corner
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Corner: | Customized |
| Length: | 0.5m |
Customized Size Stage Roof Truss Outdoor Event Promotion Canopy Roofing Screw Truss
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Aluminum Truss, Music Stage Roof Truss |
| Usage: | For trade fair construction, shop fitting and concert stage |
SQS387 Indoor And Outdoor Events Exhibit Truss Aluminum Trussing Square
| Màu: | Bạc, Đen, Đỏ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
| Span: | 16mm |
Newly 390mm Exhibit Truss Aluminum Spigot Truss For Indoor Or Outdoor Events
| Màu: | Bạc, Đen, Đỏ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
| Khoảng cách: | 16mm |
Aluminum Spigot Durable Box Truss System 12m - 30m Span For Indoor Activities
| Sản phẩm: | Giàn nhôm hộp |
|---|---|
| Chất liệu của giàn: | Nhôm |
| Hình dạng giàn: | Quảng trường |
Indoor Concert Light Aluminum Spigot Truss 387 mm Silver Square Spigot Truss
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
|---|---|
| Màu: | Bạc đen |
| Khoảng cách: | 16m |
New Spigot ống nhôm chống cháy mới sinh cho giàn triển lãm Xây dựng
| Mô hình: | Giàn nhôm SQS 6076 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
400x400mm nhôm vuông giàn cho trang trí nền / triển lãm triển lãm
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Ống nhôm chống cháy Spigot Dj Truss cho bản dựng gian hàng triển lãm
| Người mẫu: | SQS |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, Bạc hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Khay trục nhôm 290mm triển lãm cho các sự kiện trong nhà
| Mẫu số: | SQS290 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm 6061-T6 / 6082-T6 |
| Ống chính: | Đường kính 50 * 3mm |


