Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ trussing aluminium ] trận đấu 461 các sản phẩm.
Hệ thống giàn gấp có thể di chuyển di động Giàn chiếu sáng có thể gập lại bằng nhôm vuông
| Loại hình: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Concert Aluminium Truss With Roof for Outdoor Event Stage Truss
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Music Stage Roof Truss |
| Top: | With Roof with Tent |
Music Concert Aluminium Stage Roof Truss For Indoor Outdoor Event
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Music Stage Roof Truss |
| Top: | With Roof with Tent |
Aluminium Stage Roof Truss For Indoor and Outdoor Event
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Music Stage Roof Truss |
| Top: | With Roof with Tent |
520 X 760 MM Aluminium Roof Trusses 6082 12 - 30m Max Span Truss Roof System
| Vật chất: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn nhôm, Giàn sân khấu âm nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, cửa hàng phù hợp và sân khấu buổi hòa nhạc |
6082 T6 Aluminium Goal Posts Led Screen / Background Cloth Stand Truss System
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Size: | 400x400mm,387mmx387mm,287x287mm |
| Application: | Wedding, Exhibition, Company, Ceremony |
Sự kiện An toàn Nhôm gấp Truss 50 * 4mm Đầu nối Spigot
| Loại hình: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Hệ thống giàn mái bằng nhôm 6082 tùy chỉnh Giàn chiếu sáng nhẹ
| Mẫu số: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Hệ thống tháp giàn nhôm sân khấu nâng hạng nhẹ
| Mẫu số: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Exhibit Staging Display Folding Truss 600x1200 mm Fireproof Recycle
| Model: | Aluminum Folding Truss |
|---|---|
| Truss Main Tube: | Diameter 60mm |
| Type: | Spigot |


