Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ trussing aluminium ] trận đấu 461 các sản phẩm.
Giàn gấp nhôm vuông có thể gập lại tùy chỉnh cho sự kiện hòa nhạc
| Gõ phím: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Hệ thống giàn vuông nhôm trục vít SQB300 cho dự án
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB 4560 |
|---|---|
| Vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3mm |
Giàn ánh sáng sân khấu hòa nhạc Hệ thống giàn vuông bằng nhôm 6082
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB 4560 |
|---|---|
| Vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3mm |
Tái chế giàn nhôm nhẹ cho các sự kiện khuyến mãi triển lãm
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6061 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Hệ thống giàn mục tiêu bằng nhôm T6 cho triển lãm hòa nhạc
| tên sản phẩm: | giàn bài toàn cầu; giàn bài mục tiêu; Biểu ngữ Truss; Giàn Gentry; Giàn màn hình LED; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Giàn nhôm hình vuông hạng nặng Giàn hình tam giác 42x2mm
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB 4060 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |
Circle Aluminium Lighting Truss Outdoor 0.5m - 4m Per Lamp Metal Trusses
| Color: | Silver, Black, Red, Green or customized |
|---|---|
| Material of Truss: | Aluminum |
| Shape: | Box |
Sự kiện lớn Giàn nhôm gấp 4m Hệ thống giàn giàn có thể tháo rời
| Kiểu: | giàn nặng |
|---|---|
| kích thước của ống: | 50*4mm |
| Kích thước giàn: | 1-4m , 520 x 950 mm |
Heavy Aluminium Spigot Bolt Truss With Perfect Welding For Indoor Events
| Series: | Heavy Series |
|---|---|
| Connection: | Spigot or Screw |
| Shape: | Square |
Concert 6082 - T6 Aluminium Roof Trusses For Outdoor Event Stage Custom Size
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Music Stage Roof Truss |
| Top: | With Roof with Tent |


