Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss square ] trận đấu 908 các sản phẩm.
Excellent 6082 T6 Silver Aluminum Spigot Truss For Outdoor / Indoor Activities
| Color: | Silver, Black , Red |
|---|---|
| Product Name: | Spigot Truss |
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
20.4 X 18.5 Triangle Exhibit Truss 1179kg - 2809kg Loading Weight For Outdoor Event
| LOGO: | LEDIKA |
|---|---|
| Truss Shape: | Triangle, Square, Oblong |
| Truss Size: | 520x470mm |
Durable Aluminum Box Truss 12m - 30m Span For Outdoor / Indoor Activities
| Product: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Material of Truss: | Aluminum |
| Truss Shape: | Square, Oblong, Triangle |
Concert Lighting Aluminum Spigot Truss Triangular Bolt Truss Customized Shape
| Span: | 12-36m (customized) |
|---|---|
| Product: | Aluminum Spigot Truss |
| Type: | Bolt/Spigot/Folding |
Matt Black Alig Spigot Giàn cho các buổi hòa nhạc trong nhà, hệ thống giàn DJ
| Màu: | Bạc, Đen, Đỏ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
| Khoảng cách: | 16mm |
Hợp kim nhôm đa chức năng Stage Lighting 400 * 400MM Bolt giàn cho Auto Show
| Sản phẩm: | Giàn nhôm hộp |
|---|---|
| Chất liệu của giàn: | Nhôm |
| Hình dạng giàn: | Hình vuông, hình chữ nhật, hình tam giác |
Giàn hộp nhôm chống cháy sân khấu âm nhạc cho sự kiện
| Vật chất: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn mái sân khấu âm nhạc |
| Đứng đầu: | Có mái với Lều |
Buổi hòa nhạc ngoài trời Ánh sáng sân khấu nhỏ Giàn nhôm 6082 Chống cháy
| Vật chất: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn mái sân khấu âm nhạc |
| Đứng đầu: | Có mái với Lều |
Kệ trưng bày Giàn mái sân khấu cho các sự kiện ngoài trời Chống cháy Không gỉ
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Hệ thống giàn mái nhôm 6082 với sân khấu để trưng bày buổi hòa nhạc ngoài trời
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |


