Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss square ] trận đấu 908 các sản phẩm.
Giàn loa DJ đơn / Giàn loa Giá đỡ giàn nhôm cao 12M
| Mô hình: | Giàn loa |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6082 |
| Chiều cao tối đa: | 12 triệu |
ISO Line Array Speaker Hanging Truss System 8 Meter Height 1.1 Ton Max Loading
| Mô hình: | Giàn loa |
|---|---|
| Chiều cao: | 8 triệu |
| Chiều cao tối đa: | 12 triệu |
Giàn loa "A" 8 mét bằng nhôm 6082-T6 cho sự kiện ngoài trời / trong nhà
| Giàn nhôm: | Nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Dự án và sự kiện ngoài trời |
| Làm việc cuộc sống: | 10 - 15 năm |
New Spigot ống nhôm chống cháy mới sinh cho giàn triển lãm Xây dựng
| Mô hình: | Giàn nhôm SQS 6076 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Nhôm Spigot Giai đoạn di động 400mm X 400mm Hệ thống chiếu sáng Giàn
| Mô hình: | Giàn nhôm SQS 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Cấu trúc khung 290mm X 290mm Bolt Nhôm Spigot Giàn Thiết kế kết hợp
| Mô hình: | SQT290 Bolt và Spigot giàn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Giàn sân khấu bằng nhôm nhẹ với kết nối trục vít
| Người mẫu: | Giàn sân khấu |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T8 |
| Sử dụng: | Giàn chiếu sáng để trang trí |
Đồ chơi sân khấu sân khấu ngoài trời có thể di chuyển
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6061 |
|---|---|
| tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Giao diện mái sân khấu di động với thiết kế hợp kim nhôm cho triển lãm và quảng cáo
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6061 |
|---|---|
| tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Truss chiếu sáng sân khấu Truss để chiếu sáng sân khấu DJ Truss với mái cho buổi hòa nhạc
| Vật liệu: | nhôm 6061 |
|---|---|
| tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |


