Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss square ] trận đấu 908 các sản phẩm.
Đồ chơi sân khấu ngoài trời bằng nhôm khung khung cấu trúc màn hình sân khấu cho sự kiện
| Vật liệu: | nhôm 6061 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Loa nhôm cường độ cao Truss Outdoor Show với ống thép 48.3mm Smooth Weld
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | TUV |
| Kích thước sẵn có: | 2x2x8m / Theo tùy chỉnh |
Truss Trussing Line Array Speaker Truss Tầng Beam Xây dựng mạnh mẽ
| Sự kiện: | Triển lãm, Hòa nhạc |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Truss lớp |
| Kích thước ống: | 48,3 mm |
Giai đoạn hòa nhạc Roofing Trusses Nhôm DJ Trussing Trong nhà 500kg - 4700kg Max Loading
| tài liệu: | Nhôm Quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Truss Nhôm, Sân khấu Âm nhạc Roof Truss |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng thương mại, sân chơi và sân khấu hòa nhạc |
Giai đoạn bệ xưởng Trống trong nhà Chống cháy Chống nhôm 16 Degrees Độ cứng
| Có sẵn: | 0.5-4M |
|---|---|
| Vật liệu truss: | Nhôm 6082 |
| Tải địa điểm: | Quảng Châu, Trung Quốc |
Steel Tube 50mm Layer Bolt Truss 2x2 m straight frame Lifting Stage With Wheels
| Product Name: | Layer truss |
|---|---|
| Size of tube: | 48.3mm |
| Size of truss system: | customized |
Bespoke Color Aluminium Box Truss Aluminium Triangle Truss Round Truss
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Aluminum Truss, Truss 400mm |
| Usage: | all kinds of events |
Promotion Canopy Roofing Stage Roof Truss Screw Truss With Canopy Roof
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Aluminum Truss, Music Stage Roof Truss |
| Usage: | For trade fair construction, shop fitting and concert stage |
Spigot 6082 T6 Aluminum Triangle Truss Light Duty Beam Circle
| Joint: | Spigot/Bolt |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Shape: | Square/Triangle |
Outdoor Event Big Show Concert Light Duty Project Truss With Tent
| Component: | Truss & Stage & Tent |
|---|---|
| Name: | Stage Roof Truss |
| Size: | Custmoized |


