Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss square ] trận đấu 908 các sản phẩm.
Hệ thống DJ Truss cho các sự kiện
| Vật liệu: | nhôm 6061 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Trussing kim loại Trải giai đoạn 450mm Truss Hiển thị Tự động Hiển thị 18 mét Tối đa
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 450mm |
| Chiều dài: | 0,5m-4m |
Hệ thống Trussing Trussing 30 × 3 mm Brace Tube
| tính năng: | Có thể phù hợp với giàn toàn cầu |
|---|---|
| tài liệu: | Nhôm 6082 hoặc Thép Quốc tế |
| hình dạng: | Tùy chỉnh |
Chất lượng hàng đầu Hiệu suất nhôm Spigot Giàn dòng Stands Độ dày 3 mm
| Vật chất: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn nhôm Gentry |
| Cách sử dụng: | Kết nối giàn đặc điểm kỹ thuật với nhau |
Hợp kim nhôm 6082 T6 Trụ góc Truss Góc / Bolt Truss Góc linh hoạt
| tài liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Màu: | Bạc / đen / đỏ |
| kết nối: | Vít / Bolt / vòi |
387x387 mm Aluminum Spigot Truss 0.5m - 4m Length Roof Trussing System
| Color: | Silver |
|---|---|
| Product Name: | Spigot Truss |
| Span: | 16mm |
Fireproof Aluminum Speakers Stand Truss Head Screw TUV CE Ø 50mm Tube
| Usage: | Vocal concert , Celebration, Show,Modern fancywork |
|---|---|
| Type: | Aluminum and Steel Speaker Truss |
| Connection: | Screw or Spigot |
0.5m - 4m Aluminum Square Truss Cross Strengthen Tube For Indoor Booth Constructing
| Logo: | LEDIKA |
|---|---|
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
| Truss section: | 400x 400 mm |
Triangle Aluminum Trusses Ultralight For Roof Trussing System
| Weight: | Ultralight |
|---|---|
| Connection: | Bolt |
| Truss size: | 300mm*300mm |
Light Duty Project Exhibition Aluminium Trusses Screw Connection
| Main Tube: | 50*3mm |
|---|---|
| Material: | Aluminum 6082 |
| Shape: | Oblong, Square, Round |


