Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss square ] trận đấu 908 các sản phẩm.
Di chuyển quay màn hình đứng quay 360 độ vòng tròn ánh sáng Truss
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 300x300mm |
| Chiều dài: | 0.5m-4m |
Chuyển và nâng nhôm quay truss vòng tròn cho di chuyển đèn đầu
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Đèn nhôm nhẹ quay và nâng cho DJ Booth và sân khấu biểu diễn
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Trắng tròn / Trắng Truss Truss Spigot hình 4 - 6 phần
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
| Kích thước cuộn: | 300 X300 mm |
Giai đoạn Tuỳ chỉnh Quốc tế Roof Truss Dễ Cài đặt Nhôm Ánh sáng Triển lãm Triển lãm rộng rãi
| tài liệu: | Nhôm Quốc tế 6082 |
|---|---|
| Truss Shape: | Quảng trường, Vành đai, Tam giác |
| Kích thước Truss: | 287-1000mm |
Chiều dài 12 m Trượt Chiều cao Chiều dài Chiều rộng Chân 300x300 mm 6082 T6 Nhôm
| Kích thước: | Theo tùy chỉnh |
|---|---|
| Hệ thống Truss: | 12m x 6m |
| Lợi thế: | Đơn giản, nhanh |
General Purpose Aluminum Box Truss Stage Trussing 3mm Thickness Diameter Ø 50mm
| Model: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Color: | Black, Silver, Red |
| Material of Truss: | Aluminum 6082-T6 |
Trussing Aluminum Box Truss Aluminium Stage Truss 3mm Thickness
| Model: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Color: | Black, Silver, Red |
| Material of Truss: | Aluminum 6082-T6 |
Heavy Box Truss System 3mm Thickness Diameter Ø 50mm For Outdoor Event
| Model: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Color: | Black, Silver, Red |
| Material of Truss: | Aluminum 6082-T6 |
Professional Box Truss System Stage Trussing Diameter Ø 50mm
| Model: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Color: | Black, Silver, Red |
| Material of Truss: | Aluminum 6082-T6 |


