Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss square ] trận đấu 908 các sản phẩm.
Hệ thống khung nhôm chống ăn mòn cho đèn DJ
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
6061 T6 6082 Hệ thống khung nhôm cho triển lãm sân khấu
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Độ dài tùy chỉnh có sẵn cho Aluminium Spigot Truss OEM cung cấp
| Mô hình số.: | SQS290 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm |
Giao diện nhựa nhôm linh hoạt cho sự kiện và vận chuyển
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Thiết kế khung sân khấu ngoài trời / Spigot Truss / Aluminium Lighting Truss Aluminium
| Mô hình số.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | hình vuông |
Hệ thống vỏ vỏ Spigot nhôm với các kết nối rắn và chân cong để lắp ráp dễ dàng
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Night Club Circle Lighting Truss Machine Truss Lifting Stage Lighting Truss
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | 0.5m-4m |
TUV Stage Đèn Chiếu Nhôm Đèn Truss Đèn Trusses Φ 50 X 3 mm
| loại hình: | Thang, Tam giác, Quảng trường, Vòng |
|---|---|
| tài liệu: | Nhôm 6082 |
| Màu: | Nhôm tự nhiên |
TUV Mục tiêu Đăng Truss Line Array Loa cho sự kiện trung bình 3M - 30M Span
| Bề mặt hoàn thành: | Nhôm tự nhiên |
|---|---|
| Kích thước: | Theo tùy chỉnh |
| tính năng: | Đơn giản và nhanh chóng |
28.7 by 28.7 Spigot Aluminum Lighting Truss , Aluminum Box Truss for events
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 387*387mm |
| Length: | 0.5m-4m |


