Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss square ] trận đấu 908 các sản phẩm.
Hệ thống giàn hộp giàn nhôm TUV Bộ ghép hình nón 0,5m - 4m
| Vật liệu: | nhôm 6061/6082-T6 |
|---|---|
| Màu sắc: | đen, bạc hoặc OEM |
| Hình dạng: | Giàn thang tam giác hình tròn vuông, tam giác, thẳng, vuông tròn, lớp |
Sự kiện hòa nhạc Lắp ráp Giàn nhôm Sân khấu Độ dày 3mm
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6061 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Giàn mái sân khấu bằng nhôm hạng nặng để trưng bày triển lãm
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Dễ dàng lắp đặt và tháo dỡ hệ thống giàn nhôm Bolt
| Mô hình NO.: | SQSB5276 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Đèn nhôm nhẹ bền hộp sân khấu cho các buổi hòa nhạc
| Mô hình NO.: | SQSB5276 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Hệ thống ván sân khấu DJ Đèn Đèn Đèn Đèn
| Mô hình NO.: | SQSB450 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
4m chiều dài Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đen Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đàn Đàn Đàn Đàn Đàn Đàn Đàn Đàn
| Mô hình NO.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Xá - kháng 6061-T6/6082 Hệ thống khung nhôm cho DJ Lighting
| Mô hình NO.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Hệ thống truss nhôm nhẹ 6061 T6 6082 cho DJ
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Hệ thống khung nhôm di động kết nối vòi cho màn trình diễn sân khấu DJ
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |


