Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss square ] trận đấu 908 các sản phẩm.
Bán chạy nhất cho lớp loa DJ
| Giàn nhôm: | Nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Giàn lớp: | Ống thép 48,3mm |
| Cách sử dụng: | Dự án và sự kiện ngoài trời |
Event 400mm 6082 Aluminum Square Truss Bolt 50×3 mm Silver Black
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 400 x 400mm |
| Length: | 0.5m-4m |
3mm Thickness Aluminum Square Truss , 16“ Screw Box Truss for lighting
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 400 x 400mm |
| Length: | 0.5m-4m |
30cmx30cm Aluminum Square Truss , Silver Bolt aluminum stage truss
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 400 x 400mm |
| Length: | 0.5m-4m |
Easy Disassembly Stage Roofing Truss Aluminum Truss For Outdoor Game Activities
| Vật chất: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Sân khấu âm nhạc |
| Hàng đầu: | Có mái với lều |
Nhôm Quảng trường Triển lãm Spigot chiếu sáng giàn an toàn nặng tải 290mm
| Mô hình: | Giàn Spigot SQS |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
An toàn Aluminium hợp kim Truss Stage Studio Lighting Truss Cho Concert
| Mô hình NO.: | SQSB450 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Hệ thống Truss hợp kim nhôm Spigot Truss cho hoạt động ngoài trời
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Ánh sáng Laser Lớn Giai đoạn Nhôm Giai đoạn Truss Triển lãm ngoài trời 200mm - 1000mm
| loại hình: | Gia đình Roof Truss |
|---|---|
| Hiệu ứng: | Sự bảo vệ |
| Kích thước của Truss: | 200-1000mm |
1m 2m 3m Screw Aluminum Square Truss Systems 250x250 mm 3kg per meter
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 250 x 250mm |
| Length: | 0.5m-4m |


