Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss square ] trận đấu 908 các sản phẩm.
Mục tiêu buổi hòa nhạc Bài giàn Hệ thống và bộ giàn bu lông nhôm
| tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Hệ thống giàn mục tiêu bằng nhôm T6 cho triển lãm hòa nhạc
| tên sản phẩm: | giàn bài toàn cầu; giàn bài mục tiêu; Biểu ngữ Truss; Giàn Gentry; Giàn màn hình LED; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Đường thắt ống nhôm có kích thước ống khác nhau cho dung lượng tải khác nhau
| Mô hình số.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | hình vuông |
Chất chống ăn mòn nhôm Spigot Truss cho hiệu suất lâu dài ở Ấn Độ
| Mô hình số.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | hình vuông |
Chất liệu nhựa nhôm có thể tùy biến cho thiết bị chiếu sáng và âm thanh
| Mô hình NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | hình vuông |
Trùng nhôm Truss Stage Đèn Chiếu sáng Đèn Chiếu Lạnh cho Triển lãm / Triển lãm Ô tô
| tài liệu: | Nhôm 6082 |
|---|---|
| Phù hợp cho: | Ngoài trời, phòng tập thể dục |
| Kích thước: | 520x1000x1000 / 2000 / 3000mm |
Sự kiện 400mm 6082 T6 Quảng trường nhôm Truss Bolt 50 × 3 mm Tube 10kg / mét
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | 0,5m-4m |
Mục tiêu bài viết Truss nhôm / Global Truss Mục tiêu bài viết ngoài trời cho Lights Loa
| Lợi thế: | Đơn giản, nhanh |
|---|---|
| tài liệu: | 6082 nhôm |
| Truss: | Truss Truss, Truss Truss, Folding Truss |
Đỏ Đen Đen 250mm Trùng nhôm Truss Bolt Trọng lượng nhẹ 43 x 3 mm High Loading
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 250x 250 mm |
| Chiều dài: | 0,5m-4m |
6082 T6 Ánh sáng sân khấu nhôm Truss Square Spigot 0.5m - 4m
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 290 X 290 mm |
| Chiều dài: | 0,5m-4m |


