Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss square ] trận đấu 908 các sản phẩm.
50*3mm Tent Aluminum Square Truss For Outdoor Events , 3kg Per Meter
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 300x 300 mm |
| Length: | 0.5m-4m |
Fireproof 300x300 Mm Stage Aluminum Square Bolt Truss System For Events Show
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 300x 300 mm |
| Length: | 0.5m-4m |
Coal Black Photography Exhibition Aluminum Square Truss For Indoor Events
| LOGO: | LEKIDA |
|---|---|
| Material: | Aluminum 6082 |
| Shape: | Square, Oblong, Cylindrical or customized |
Trọng lượng nhẹ Giàn nhôm vuông / Hệ thống giàn hòa nhạc 30 * 2 mm Bracepipe
| Mô hình: | Giàn Spigot SQS |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
TUV 290 Chiếu sáng mái kèo nhôm cho trang trí backdrop đám cưới
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 4560 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Giàn gấp nhôm vuông có thể gập lại tùy chỉnh cho sự kiện hòa nhạc
| Gõ phím: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Dàn loa gấp vuông có thể di chuyển Loa bên giàn đèn chiếu sáng có thể gập lại bằng nhôm
| Loại hình: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Giàn loa gấp sáng tạo Hình vuông bằng nhôm có thể di chuyển 520 x 950 mm
| Loại hình: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Giàn gấp vuông cỡ trung bình 520 x 950mm cho triển lãm
| Loại hình: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Trò chơi ngoài trời Giàn cầu rồng Truss Nhôm Bolt Truss
| tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |


