Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ spigot aluminium stage truss ] trận đấu 315 các sản phẩm.
Giàn vuông nhôm 290 * 290mm 6082 T6 cho lễ kỷ niệm
| Mẫu số: | SQS290 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm 6061-T6 |
| Kích thước: | 290 * 290mm |
52x76 Spigot Heavy Duty Truss Aluminum Outdoor Φ60×6 mm Durable Hardness
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Size of tube: | 50*3mm |
| Size of truss system: | customized |
Màu bạc Spigot Hệ thống mái nhôm Stage Lighting giàn cho trang trí
| Mô hình: | Giàn sân khấu |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Nhôm Stage Roof giàn Semi Circle Roof Concert giai đoạn cong hệ thống
| Mô hình: | Giàn sân khấu |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Custom Background Layer Stage Truss Scaffolding Tube Diameter 42mm
| Product Name: | Layer truss |
|---|---|
| Size of tube: | 48.3mm |
| Size of truss system: | customized |
Bespoke Color Aluminium Box Truss Aluminium Triangle Truss Round Truss
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Aluminum Truss, Truss 400mm |
| Usage: | all kinds of events |
1x1 Feet Display Aluminum Stage Truss For Indoor Outdoor Events
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 1x1 feet |
| Length: | 2- 13 feet |
Tam giác hình ống dầm ống nhẹ thép chiếu sáng giàn phẳng mái 500mm x 600mm
| Mô hình: | Giàn sân khấu |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Trussing Trussing Trussing 50 × 4 mm ống Đối với dự án Heavy-Duty Event
| Kích thước của giàn: | 1-4 m |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Folding Truss |
| tài liệu: | Nhôm 6082-T6 |
Durable Aluminum Square Truss Bolt Connection Concert Stage Trussing Silver
| Đầu nối: | Đinh vít |
|---|---|
| Trọn gói: | hộp carton |
| Vật chất: | 6082 T6 nhôm |


