Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ spigot aluminium stage truss ] trận đấu 315 các sản phẩm.
Hệ thống tháp giàn nhôm sân khấu nâng hạng nhẹ
| Mẫu số: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Lightness Box Truss Nhôm Trusses treo Thiết bị Âm nhạc trang trí nhà hàng
| Mô hình: | Nhôm Triangle Truss |
|---|---|
| kết nối: | Bolt / vòi |
| hình dạng: | Tam giác |
Truss hợp kim nhôm T6 Mái nhà trang trí hộp chiếu sáng cho ngoài trời
| Mẫu số: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Aluminium Treliça Bolt Spigot Truss System For Display Event
| Model: | Aluminum Truss |
|---|---|
| Connection: | Bolt / Spigot |
| Shape: | Triangle |
Phòng tập thể dục nhôm Hộp Truss Bu lông Buồng Thương mại lớn Lớn Loading 450x600 mm
| tài liệu: | Nhôm 6082 |
|---|---|
| kết nối: | Mũi khoan |
| Đặc tính: | không có mái |
Gymnasium Car Show Bolt Aluminum Box Truss Bolt For Decoration
| Material: | Aluminum 6082 |
|---|---|
| Connection: | Spigot / Bolt |
| Characteristic: | without roof |
Sự kiện lớn Giàn nhôm gấp 4m Hệ thống giàn giàn có thể tháo rời
| Kiểu: | giàn nặng |
|---|---|
| kích thước của ống: | 50*4mm |
| Kích thước giàn: | 1-4m , 520 x 950 mm |
520 X 760 MM Aluminium Roof Trusses 6082 12 - 30m Max Span Truss Roof System
| Vật chất: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn nhôm, Giàn sân khấu âm nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, cửa hàng phù hợp và sân khấu buổi hòa nhạc |
Light Duty Project Exhibition Aluminium Trusses Screw Connection
| Main Tube: | 50*3mm |
|---|---|
| Material: | Aluminum 6082 |
| Shape: | Oblong, Square, Round |
Bán chạy nhất tải nặng nhôm Spigot chiếu sáng sân khấu khung giàn
| Mô hình: | Giàn nhôm vuông Spigot |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |


