Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ spigot aluminium stage truss ] trận đấu 315 các sản phẩm.
Trò chơi ngoài trời Giàn cầu rồng Truss Nhôm Bolt Truss
| tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Mục tiêu buổi hòa nhạc Bài giàn Hệ thống và bộ giàn bu lông nhôm
| tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
1.7ft x 2.5ft Aluminium Lighting Truss Outdoor Event Truss Variety Large Series
| Sản phẩm: | Giàn nhôm Spigot |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6082 T6 |
| Hình dạng giàn: | Hình vuông, hình chữ nhật, hình tam giác |
Heavy Duty 12 Inch Aluminum Square Truss , 6082-T6 Aluminum Spigot / Bolt Circle Truss 300mm
| Vật chất: | 6082 T6 nhôm |
|---|---|
| Kích thước giàn: | 300 X300 mm |
| Chiều dài tròn: | 4 - 12 mét |
Tái chế Khung nhôm Giai đoạn Truss Khung trần Hiển thị Nâng Tower Suit Dễ dàng cài đặt 12m - 30m
| Tên: | Giai đoạn Roof Truss Nhôm |
|---|---|
| Lợi thế: | Thuận tiện và giao thông thuận lợi |
| Tiêu chuẩn: | Chứng nhận TUV, ISO9001 |
Creative Irregular Shape Aluminum Square Stage Truss System Pentagram / Heart Shape
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Shape: | Star, heart shape, irregular shape(customized) |
Sự kiện Nhôm Thép Cứng Truss bạc 520mm - 760mm Durable
| Tên sản phẩm: | Truss Trứng |
|---|---|
| Kích thước ống: | 50 * 3mm |
| Kích thước của hệ krat: | Tùy chỉnh |
Decoration Aluminum Spigot Heavy Duty Truss Silver Customized
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Size of tube: | 50*3mm |
| Size of truss system: | customized |
Nhôm vuông Layher giàn thành phần với gấp giai đoạn giàn
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 4560 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Hệ thống giàn gấp có thể di chuyển di động Giàn chiếu sáng có thể gập lại bằng nhôm vuông
| Loại hình: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |


