Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ spigot aluminium stage truss ] trận đấu 315 các sản phẩm.
Lightweight Silver Concert Event Truss Aluminum 10X10 Foot Hotel Wedding
| Product Name: | Wedding Aluminum Truss |
|---|---|
| Series: | Light Series |
| Connection: | Spigot or Screw |
Giàn gấp nhôm vuông có thể gập lại tùy chỉnh cho sự kiện hòa nhạc
| Gõ phím: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Khung Trục Khung Trê Khung Trục Khung Trê Khung Tứ Gia Khung Truss 50m2 - 300m2
| Mô hình: | Giai đoạn Roof Truss Nhôm |
|---|---|
| Chứng nhận: | TUV,ISO9001 |
| Beam Truss: | 450x450mm |
Hệ thống giàn mái bằng nhôm dự án lớn Hạng nặng 520 X 760mm
| Vật chất: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn nhôm, Giàn mái sân khấu âm nhạc |
| Cách sử dụng: | Để xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Sân khấu buổi hòa nhạc bằng nhôm Hiệu suất sự kiện lớn nhiệm vụ nặng nề
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
|---|---|
| kích thước của ống: | 50*3mm |
| Kích thước hệ giàn: | tùy chỉnh |
Hệ thống giàn hộp nhôm 6082 T6 cho bữa tiệc kỷ niệm ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Hệ thống giàn nhôm |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Vật liệu mái: | Canvas: Không thấm nước đặc biệt dày 0,4mm, in LOGO và Hình ảnh |
TUV Stage Đèn Chiếu Nhôm Đèn Truss Đèn Trusses Φ 50 X 3 mm
| loại hình: | Thang, Tam giác, Quảng trường, Vòng |
|---|---|
| tài liệu: | Nhôm 6082 |
| Màu: | Nhôm tự nhiên |
Moving Light Round Aluminum Square Box Truss Silver Black Weld Connection
| Chất liệu của giàn: | Nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Mô hình: | Nhôm vuông / giàn |
| Màu của giàn: | Bạc tự nhiên, đen, đỏ hoặc tùy chỉnh |
Anticorrosive 6082 T6 Aliminum Box Truss 287mm -1000mm TUV / CE for Car Show
| Model: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Material of Truss: | Aluminum 6082-T6 |
| Color of Truss: | Natural Silver, Black, Red or customized |
Đèn chiếu sáng giàn sân khấu bằng nhôm tam giác TRB287mm-387mm
| Giao lộ:: | Mạ nhôm |
|---|---|
| Trọng lượng: | 6kg mỗi mét |
| Loại hình: | Chớp |


