Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ 290mm aluminum spigot truss ] trận đấu 367 các sản phẩm.
Sân khấu hòa nhạc đám cưới Giàn mái ống 50x3mm Đa năng
| tên sản phẩm: | Giàn mái sân khấu bằng nhôm |
|---|---|
| màu sắc: | Bạc, đen hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Truss vòng quay nâng sân khấu nhôm Truss bền
| Material: | 6061 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 400 x 400mm |
| Length: | Customized |
Tùy chỉnh nhôm Bolt Truss ánh sáng xoay và nâng vòng truss
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Đèn nhôm nhẹ quay và nâng cho DJ Booth và sân khấu biểu diễn
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
6082 - T6 Vòng tròn nhôm / Vòng giàn để treo di chuyển nhẹ đầu
| Mô hình: | Giàn tròn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Giàn kim tự tháp trên mái sân khấu di động với hệ thống cánh âm thanh bay
| Khung giàn: | SQS287 hoặc SQB290 |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Professional hợp kim nhôm Circle Lighting Electric Lift Truss cho câu lạc bộ
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | 0.5m-4m |
Night Club Circle Lighting Truss Machine Truss Lifting Stage Lighting Truss
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | 0.5m-4m |
Nhôm Quảng trường Đèn Vòng tròn Thang đèn Truss cho câu lạc bộ đêm
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | 0.5m-4m |
Nhôm Quảng trường Night Club Đèn Vòng Tròn Đèn Truss Thang quay
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | 0.5m-4m |


