Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ 290mm aluminum spigot truss ] trận đấu 367 các sản phẩm.
Trust Square Tubing Trusses / Goal Post giàn hỗ trợ mặt đất giàn hệ thống
| Mô hình: | Giàn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Khung nhôm DJ chiếu sáng giàn trang trí Spigot Thiết lập dễ dàng
| Tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Hệ thống tháp giàn biểu ngữ mục tiêu bằng nhôm di động cho cuộc thi Marathon
| Tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Hệ thống khung nhôm di động kết nối vòi cho màn trình diễn sân khấu DJ
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Thông tin về vòng đai của bên thành Truss Nhôm cho Bản nhạc / Ngôi sao dạng kẹo Năm góc
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 300 X300 mm |
| Chiều dài vòng: | 4 - 12 mét |
An toàn Aluminium hợp kim Truss Stage Studio Lighting Truss Cho Concert
| Mô hình NO.: | SQSB450 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Hệ thống ván sân khấu DJ Đèn Đèn Đèn Đèn
| Mô hình NO.: | SQSB450 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Trọng lượng nhẹ 7,5kg / m Giàn cột mục tiêu ổn định để treo màn hình và loa
| Tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Giàn bài đăng mục tiêu màn hình rồng ổn định để treo loa hoặc màn hình
| tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Giàn đăng mục tiêu rồng chuyên dụng cho màn hình treo dự án nhỏ
| Tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |


