Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ 290mm aluminum spigot truss ] trận đấu 367 các sản phẩm.
Truss ánh sáng nặng Truss mái sân khấu nhôm cho sự kiện lớn
| Mô hình NO.: | SQS5276 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | Vuông/Tam giác/Tròn |
Thiết bị sân khấu chiếu sáng nhôm
| ứng dụng: | Đèn LED treo, loa, chiếu sáng |
|---|---|
| Kích thước: | 50mm |
| Vật chất: | Nhôm 6082 T6 |
Hệ thống giàn chiếu sáng trên mái bằng nhôm 6061 Giàn hộp vuông
| Mẫu số: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Trang trí hạng nặng Trang trí phòng thu Truss Giàn hộp mái bằng nhôm
| Mẫu số: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Hệ thống giàn nhôm hòa nhạc Hệ thống mái sân khấu đám cưới
| Mẫu số: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Hòa nhạc dj giàn ánh sáng nhẹ Hệ thống giàn nhôm
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | TRS287/387 |
|---|---|
| Nguyên liệu: | 6082-T6/6061-T6 |
| Hình dạng: | Vòng tròn |
Hệ thống giàn mái sân khấu vuông hợp kim nhôm tùy chỉnh cho thiết bị âm thanh
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | TRS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6082-T6/6061-T6 |
| Hình dạng: | vòng tròn |
Truss hợp kim nhôm T6 Mái nhà trang trí hộp chiếu sáng cho ngoài trời
| Mẫu số: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Nhôm D - Hình / U - Hình
| ứng dụng: | Đèn LED treo, loa, chiếu sáng |
|---|---|
| Kích thước: | 50mm |
| Vật chất: | Nhôm 6082 T6 |
6082 T6 Tháp thang máy
| ứng dụng: | Đèn LED treo, loa, chiếu sáng |
|---|---|
| Kích thước: | 50mm |
| Vật chất: | Nhôm 6082 T6 |


