Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ 290mm aluminum spigot truss ] trận đấu 367 các sản phẩm.
Hệ thống khung nhôm chống ăn mòn cho đèn DJ
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
6061 T6 6082 Hệ thống khung nhôm cho triển lãm sân khấu
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Nhôm tròn Giàn tròn Spigot Vòng tròn chiếu sáng Hỗ trợ đường cong
| Mô hình: | giàn tròn |
|---|---|
| Vật liệu: | 6082 |
| Sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Giàn nhôm vuông kích thước trung bình cho hệ thống mục tiêu
| tên sản phẩm: | giàn bài toàn cầu; giàn bài mục tiêu; Biểu ngữ Truss; Giàn Gentry; Giàn màn hình LED; |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6/6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Hệ thống giàn mái bằng nhôm bán vòng tròn Triển lãm Giàn cho buổi hòa nhạc ngoài trời
| Mô hình không,: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Giàn hộp vuông nhôm tùy chỉnh tất cả hình dạng để trang trí buổi hòa nhạc
| tên sản phẩm: | Giàn mái sân khấu bằng nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Trò chơi ngoài trời Giàn cầu rồng Truss Nhôm Bolt Truss
| tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Mục tiêu buổi hòa nhạc Bài giàn Hệ thống và bộ giàn bu lông nhôm
| tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Hệ thống giàn mục tiêu bằng nhôm T6 cho triển lãm hòa nhạc
| tên sản phẩm: | giàn bài toàn cầu; giàn bài mục tiêu; Biểu ngữ Truss; Giàn Gentry; Giàn màn hình LED; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Gentry 6082 Goal Post Truss để treo màn hình LED
| Tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |


