Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ 290mm aluminum spigot truss ] trận đấu 367 các sản phẩm.
Đường quay và nâng nhôm mạnh mẽ để lắp ráp sự kiện nhanh chóng và dễ dàng
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Di chuyển quay màn hình đứng quay 360 độ vòng tròn ánh sáng Truss
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 300x300mm |
| Chiều dài: | 0.5m-4m |
Chuyển và nâng nhôm quay truss vòng tròn cho di chuyển đèn đầu
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Khung xoay và nâng hiệu suất cao cho ổn định và nhất quán
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Khả năng tải trọng cao Truss xoay và nâng cho thiết bị chiếu sáng sự kiện nặng
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
Hệ thống giàn hộp nhôm 6082 T6 cho bữa tiệc kỷ niệm ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Hệ thống giàn nhôm |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Vật liệu mái: | Canvas: Không thấm nước đặc biệt dày 0,4mm, in LOGO và Hình ảnh |
Hệ thống giàn có thể gập lại bằng nhôm có thể gập nặng bằng nhôm cho sự kiện ngoài trời
| Cách sử dụng: | Sự kiện, triển lãm quảng cáo đám cưới |
|---|---|
| Service: | 24 hours |
| Màu sắc: | Bạc hoặc OEM |
Tháp loa đứng chất lượng cao Cấu trúc cơ sở vuông 300x300mm
| Mô hình: | Một giàn loa |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| biểu tượng: | Tùy chỉnh |
6082 T6 Mục tiêu nhôm Bài viết Màn hình Led / Nền vải đứng Hệ thống giàn TUV
| Vật chất: | Nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Kích thước giàn: | 400x400mm, 387mmx387mm, 287x287mm |
| ứng dụng: | Lễ cưới, Triển lãm, Công ty, Lễ |


