Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ 290mm aluminum spigot truss ] trận đấu 367 các sản phẩm.
Giàn trục nhôm vuông 6082 vuông 290mm trong nhà
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc tùy chỉnh, Bạc |
| Hình dạng: | Vuông, Tam giác, Thẳng |
Khay trục nhôm 290mm triển lãm cho các sự kiện trong nhà
| Mẫu số: | SQS290 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm 6061-T6 / 6082-T6 |
| Ống chính: | Đường kính 50 * 3mm |
1 - 4 Meter Nhôm Spigot giàn / Light Stage Box giàn Hệ thống mái ngoài trời
| Mô hình: | Giàn tròn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Sử dụng: | giàn chiếu sáng để trang trí |
Hệ thống giàn hộp giàn nhôm TUV Bộ ghép hình nón 0,5m - 4m
| Vật liệu: | nhôm 6061/6082-T6 |
|---|---|
| Màu sắc: | đen, bạc hoặc OEM |
| Hình dạng: | Giàn thang tam giác hình tròn vuông, tam giác, thẳng, vuông tròn, lớp |
930kg Đang tải 387mm Truss Spigot bằng nhôm cho buổi hòa nhạc trong nhà triển lãm
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc tùy chỉnh, bạc |
| Kích thước: | 287 * 287MM, 290 * 290MM, 300 * 300MM, 387 * 387MM, 400x400mm, Tùy chỉnh |
6061 Bộ ghép hình nón bằng nhôm Spigot Truss Hệ thống giàn hộp 0,5m - 4m
| Màu sắc: | Đen, Bạc hoặc yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Tên sản phẩm: | Giàn sân khấu, Giàn mái hộp vuông bằng nhôm cho sân khấu hòa nhạc, Chất lượng hàng đầu Nhôm Trọng lư |
Đèn chiếu sáng giàn nhôm di động cho sự kiện ngoài trời Màu bạc
| Mô hình KHÔNG.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Giàn trục nhôm T6 hình vuông an toàn cho hiệu suất âm nhạc
| Mô hình KHÔNG.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Hệ thống tháp giàn có thể tháo rời bằng nhôm có chiều dài 100mm
| Mô hình KHÔNG.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Giao diện nhựa nhôm linh hoạt cho sự kiện và vận chuyển
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |


