Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ trussing aluminium ] trận đấu 461 các sản phẩm.
Protable Folding Mobile Painting Plastering Scaffold Tower Aluminum Platform
| Material: | Aluminum 6082 T6 |
|---|---|
| Color: | Silver |
| Height: | 2 to 12 meter |
Foldable Remotable Aluminium Alloy Crowd Barrier For Outdoor Concert
| Weight: | 30kg |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy 6082-T6 |
| Horizontal force: | 2000N |
Lều cấu trúc nhôm trắng với xử lý oxy hóa bề mặt
| Nhôm: | ống thép mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Màu: | trắng, đỏ, vàng, tùy chọn, trắng hoặc tùy chỉnh |
| kết cấu: | Tường PVC, tường ABS, tường kính |
Lều cấu trúc nhôm ổn định 3 * 3 m cho các hoạt động, cắm trại, triển lãm
| Nhôm: | Ánh sáng |
|---|---|
| Vải: | PVC và vải |
| Diện tích: | Tùy chỉnh |
Trọng lượng 30kg Có thể gập lại Rào chắn kiểm soát đám đông Chiều cao 10cm
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| chi tiết đóng gói: | Carton với phim |
8M Gấp bức tranh di động Trát tường tháp giàn giáo Nền tảng nhôm
| Mẫu số: | Tháp giàn giáo nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm, thép |
| Màu sắc: | Đen, bạc , hoặc tùy chỉnh |
Lều kết cấu nhôm một lớp / Lều tiệc cưới Span Nhà di chuyển 20 * 30m
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082 T6 |
|---|---|
| Màu: | Bạc hoặc tùy chỉnh |
| khoảng: | 4m ~ 30m |
Black / Silver Cuttable Aluminum Stage Platform Horizontal Removable LED Stage
| Kích thước: | L2000 * W1200 * H250mm (tùy chỉnh) |
|---|---|
| Chiều cao: | 0,6m |
| Vôn: | 380v 3 pha |
Thanh chắn nhôm chống thấm nước Activety ngoài trời cho mọi dịp
| tên sản phẩm: | Rào cản kiểm soát đám đông |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 / 6082-T8 |
| màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Black / Silver Aluminum Stage Platform Cuttable Horizontal Removable LED Stage
| Kích thước: | L2000 * W1200 * H250mm (tùy chỉnh) |
|---|---|
| Chiều cao: | 0,6m |
| Vôn: | 380v 3 pha |


